| ชื่อแบรนด์: | Ohory Electric |
| ขั้นต่ำ: | 1000 Pcs |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | According To Requirement |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | TT/LC |
| อสังหาริมทรัพย์ | มูลค่า |
|---|---|
| ความทนทานต่อแสง UV | ดี |
| ความกว้าง | < 910 มม. |
| ระยะความหนา | 0.5-30 มิลลิเมตร |
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.1-0.2 W/mK |
| ความต้านทานในปริมาณ | ≥1.0 × 1015Ω-cm |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 200°C |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| ป้องกันเพลิง | ใช่ |
| ชุดการบด | < 10% |
| อัตราส่วน | 0.45±0.03 |
![]()
| ชื่อแบรนด์: | Ohory Electric |
| ขั้นต่ำ: | 1000 Pcs |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | According To Requirement |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | TT/LC |
| อสังหาริมทรัพย์ | มูลค่า |
|---|---|
| ความทนทานต่อแสง UV | ดี |
| ความกว้าง | < 910 มม. |
| ระยะความหนา | 0.5-30 มิลลิเมตร |
| ความสามารถในการนําความร้อน | 0.1-0.2 W/mK |
| ความต้านทานในปริมาณ | ≥1.0 × 1015Ω-cm |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | สูงสุด 200°C |
| วัสดุ | ซิลิโคน |
| ป้องกันเพลิง | ใช่ |
| ชุดการบด | < 10% |
| อัตราส่วน | 0.45±0.03 |
![]()