| ชื่อแบรนด์: | Ohory |
| ขั้นต่ำ: | 188 เมตร |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ตามข้อกำหนด |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบ Busbar | สี่เหลี่ยม |
| ระดับความกระชับกําลัง | 600V |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ปัจจุบัน | 1000A |
| ความดันเฉพาะ | 380V / 660V |
| ประเภทการปิด | F |
| การตั้งค่า Busbar | 3 ขั้นตอน 3 สาย หรือ 3 ขั้นตอน 4 สาย |
| วัสดุของตัวนํา | ทองแดง |
| ประเภทอุปกรณ์ | ภายใน/ภายนอก |
| ชื่อแบรนด์: | Ohory |
| ขั้นต่ำ: | 188 เมตร |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | ตามข้อกำหนด |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| รูปแบบ Busbar | สี่เหลี่ยม |
| ระดับความกระชับกําลัง | 600V |
| ขนาด | ปรับแต่ง |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ปัจจุบัน | 1000A |
| ความดันเฉพาะ | 380V / 660V |
| ประเภทการปิด | F |
| การตั้งค่า Busbar | 3 ขั้นตอน 3 สาย หรือ 3 ขั้นตอน 4 สาย |
| วัสดุของตัวนํา | ทองแดง |
| ประเภทอุปกรณ์ | ภายใน/ภายนอก |