| ชื่อแบรนด์: | Ohory |
| ขั้นต่ำ: | 188 Meters |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | According To Requirement |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| กำลังไฟ | 3.3kV-36kV |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 600V / 380V / 660V |
| กระแสไฟฟ้าที่กำหนด | 1000A |
| รูปร่างของรางตัวนำ | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
| การกำหนดค่ารางตัวนำ | 3 เฟส 3 สาย หรือ 3 เฟส 4 สาย |
| ประเภทการติดตั้ง | ภายใน/ภายนอกอาคาร |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |
| ชื่อแบรนด์: | Ohory |
| ขั้นต่ำ: | 188 Meters |
| ราคา: | Confirm Price Based On Product |
| รายละเอียดการบรรจุ: | According To Requirement |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | Advance 30% Deposit And Ship After Receiving 70% Final Payment |
| พารามิเตอร์ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| กำลังไฟ | 3.3kV-36kV |
| แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด | 600V / 380V / 660V |
| กระแสไฟฟ้าที่กำหนด | 1000A |
| รูปร่างของรางตัวนำ | สี่เหลี่ยม |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
| การกำหนดค่ารางตัวนำ | 3 เฟส 3 สาย หรือ 3 เฟส 4 สาย |
| ประเภทการติดตั้ง | ภายใน/ภายนอกอาคาร |
| ระดับการป้องกัน | IP65 |